ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับหลังจากผมเลิกกินยากลุ่ม พวกมาโน โซแลม  (อ่าน 524 ครั้ง)

tellmewhy

• Newbie
  • *
ผมรู้สึกแปลกๆเหมือนทำตัวไม่ค่อยถูกกับคนอื่นๆรวมทั้งคนใกล้ชิดด้วยเช่น ครอบครัว เพื่อนฝูงอะครับผมหาข้อมูลในกูเกิ้ลมารู้สึกเหมือนจะเป็นพวกโรควิตกกังวลเลยครับผมอยากรู้ว่ามันมาจากการที่ผมใช้ยาพวกนี้ไหมครับก่อนหน้านี้ผมไม่เคยเป็นแบบนี้เลยครับผมเคยใช้สักช่วงเวลาหนึ่งประมาน3เดือนได้มั้งครับผมอยากทราบว่ามันเป็นผลมาจากตรงนี้รึป่าวครับจนทุกวันนี้เวลาผมจะพูดจะพิมหรือคุยกับใครก็จะพูดไม่ค่อยถูกอะครับแบบคิดว่าควรพูดอย่างไรดีถึงจะเหมาะจนผมไม่เป็นธรรมชาติไม่เป็นตัวเองเลยครับเหมือนวิตกกลัวกับทุกเรื่องทั้งๆที่ก้ไม่น่าจะวิตกอะไรขนาดนั้นถ้าอยู่ในกลุ่มเพื่อนงี้บาฃทีผมก้นั่งนิ่งเงียบไปเลยอะครับแบบไม่รู้จะพูดอะไรดีเพราะผมมัวแต่คิดเรื่องพวกนี้อยุ่ผมอยากรู้ผมเป็นอะไรมากเลยครับ